khuyennong41ahuaf
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn học tập và phong trào của lớp KN41A huaf

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
[�] Tôi yêu lớp tôi Wed Jan 16, 2013 11:29 pm
[�] tài liệu xữ lý số liệu bằng spss và excel Thu Jul 12, 2012 3:04 pm
[�] TÀI LIỆU HAY MÔN GIỚI VÀ PHÁT TRIỂN Sat May 19, 2012 5:35 pm
[�] CHIA SẺ BÀI TỐT NGHIỆP Sun May 13, 2012 5:27 pm
[�] DIỄN DÀN SẺ ĐÓNG CỬA! Mon Apr 09, 2012 5:24 pm
[�] gửi anh chị có nhu cầu kiếm tiền tiêu chơi hjhj Tue Feb 07, 2012 10:05 am
[�] tài liệu cho đàn em khuyến nông đây Wed Jan 11, 2012 6:00 pm
[�] thông báo về việc lỗi khi tải tài liệu từ diễn đàn. Wed Jan 11, 2012 4:18 pm
[�] tài liệu tham khảo Wed Jan 11, 2012 4:09 pm
[�] giup e voi anh chị ơi Fri Dec 30, 2011 10:23 pm
[�] cách bẻ khóa win 7 Tue Nov 08, 2011 8:50 am
[�] Lớp ơi!!! Mon Oct 24, 2011 9:57 am

|
Bookmarks

Em ơi, lẽ nào "nhất cự ly"?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Mon Dec 13, 2010 7:40 pm
quoctoan
quoctoan
Admin

Cấp bậc
Danh vọng:
473%/1000%

Tài năng:34%/100%

Liên lạc
http://kn41ahuaf.co.cc

Thông tin thành viên
» Tổng số bài gửi : 473
» Join date : 23/10/2009
» Age : 34
» Đến từ : Hà Tĩnh
» Hiện giờ đang:

Bài gửiTiêu đề: Em ơi, lẽ nào "nhất cự ly"?

Tôi năm nay 22 tuổi, vừa tốt nghiệp, đang chờ phân bổ về một chi nhánh ngân hàng tại Đà Nẵng. Người yêu của tôi ra trường cùng lúc với tôi nhưng hiện làm việc tại một khách sạn ở Pleiku.
Em ơi, lẽ nào "nhất cự ly"? ImageView
Yêu nhau gần bốn năm nhưng tôi luôn ý thức phải "giữ gìn" cho cô ấy. Vì tương lai của hai đứa, cô ấy tạm chấp nhận xa nhau.

Tôi cố gắng thu xếp công việc để lên thăm cô ấy thường xuyên. Một vài lần ở bên nhau, dù đã khá khuya tôi thấy vẫn có người nhắn tin vào điện thoại của cô ấy. Tôi gặng hỏi thì cô ấy bảo là người cùng cơ quan đang tán tỉnh dù biết cô ấy đã có bạn trai.

Một thời gian sau tôi bất chợt hỏi: "Em à, em thích người ấy đúng không?” thì cô ấy lại thừa nhận khiến tôi như chết lặng. Tôi buồn bã, vội lên Pleiku để nói lời chia tay nhưng cô ấy không chịu, nói rằng vẫn còn yêu tôi.

Cô ấy còn biện minh: "Ở đây anh H. giúp đỡ em rất nhiều. Nhìn anh ấy là em nhớ tới anh vì tính tình giống anh lắm. Ở bên H. em có cảm giác gần gũi, ấm áp như ở bên anh. Bây giờ em khổ lắm vì em thật sự yêu cả hai người”.

Tôi đau khổ đến cùng cực vì những lời nói ấy và như thể đang trở thành kẻ mất trí. Cô ấy là động lực để tôi làm việc, để tôi ước mơ về một gia đình tương lai. Cũng vì vậy khi bị cô ấy phụ lòng tin yêu của mình, tôi không còn muốn làm bất cứ việc gì nữa.

Trong bốn năm yêu nhau, tôi chưa bao giờ xao lòng bởi bất kỳ người con gái nào, sao cô ấy nỡ đối xử với tôi như vậy?

Cô ấy còn nhắn tin cho tôi: "Em biết đã làm tổn thương anh nhưng em không muốn giấu điều ấy, cũng không muốn anh buồn. Thấy anh khóc, em đau lòng lắm”. Những lời ấy càng xát muối vào lòng tôi. Tôi thấy mình khổ quá, sống không được mà chết cũng không xong. Có ai giúp tôi ra khỏi cái vòng tròn tình cảm luẩn quẩn, bế tắc, tuyệt vọng này không?
bài viết này mình đọc được trên tuoitre.com
mình thấy hay và xúc động. các bạn có ai đã từng trải qua cùng giúp đỡ anh bạn này xem? Question

Hãy cảmơn bài viết của quoctoan bằng cách trả lời bài viết nhé!!!

http://kn41ahuaf.co.cc

Tue Dec 14, 2010 1:05 am
Khách vi

Cấp bậc
Danh vọng:
%/1000%

Tài năng:%/100%

Liên lạc

Thông tin thành viên » Hiện giờ đang:

Bài gửiTiêu đề: Re: Em ơi, lẽ nào "nhất cự ly"?

uhm.nhất cự ly. tui cũng đang trong trường hợp ấy đây. đã muốn quyên người ta đi nhưng không thể. Mình đã lẩn tránh sau những " hành động' nhưng khi gặp lai mình không thể giấu được. có lẽ vì người ấy ở quá gần mình nên mới vậy. chẳng biết họ có nghĩ như vậy ko?
Em ơi, lẽ nào "nhất cự ly"? I_love_you

Hãy cảmơn bài viết của Khách vi bằng cách trả lời bài viết nhé!!!

Tiêuđề

Em ơi, lẽ nào "nhất cự ly"?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
::.
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất